A lè lo Misoprostol fún ìṣẹ́yún ní ìbẹ̀rẹ̀ oyún. A sábà máa ń lò ó pa pọ̀ pẹ̀lú mifepristone, àmọ́ a tún lè lò ó nìkan bí mifepristone kò bá sí. Misoprostol ni wọ́n ń lò káàkiri nítorí pé ó rọrùn láti rà, ó sì wà ní ọ̀pọ̀ ibi. Tí wọ́n bá lo oògùn yìí lọ́nà tó tọ́, ó jẹ́ ọ̀nà tí kò léwu tó sì gbéṣẹ́ láti fòpin sí oyún tó ṣẹ̀ṣẹ̀ ń bẹ̀rẹ̀. Àmọ́ ṣá o, ó ṣe pàtàkì pé kéèyàn máa lo oògùn náà bó ṣe yẹ kó sì máa tẹ̀ lé ìtọ́sọ́nà tó yẹ kó tó lè rí i dájú pé ó kẹ́sẹ járí.
Ìṣẹ́yún pẹ̀lú Oògùn - FAQ
Ìbánisọrọ àti Atilẹyìn
Gba àtìlẹyìn àti ìmọràn nípa ìṣẹyún
A pèsè àlàyé tó dá lórí ẹrí lórí ìṣẹyún aláìléwu. Iṣẹ ìmọràn ọfẹ wa wà ní ààbò, ìkọkọ, ìrọrùn, àti láìsí ìdájọ. A n duro de ifiranṣẹ rẹ!